Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mwanaume Kama Huna Hela Basi Ujue Mambo...la Sivyo

Unaambiwa Sharti Mwanaume ujitume kunako sita kwa sita la sivyo basi kama huwezi kujituma uwe na hela za kumuhudumia kila kitu mwanamke hapo hutaachwa....la sivyo vitu vizuri utaviona tu kwa macho tu wanzako wakivinjari navyo...
Msikilize huyo dada akitoa makavu live....

VIDEO:

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments