11 Oct 2018

Haji Manara Awatoa Hofu Wanasimba na Wapenzi wa Mo Dewji " Atapatikana Akiwa Mzima"

Haji Manara Awatoa Hofu Wanasimba na Wapenzi wa Mo Dewji " Atapatikana Akiwa  Mzima"
MSEMAJI wa KLABU ya Simba, Haji Manara amewaomba wanachama na wapenzi wa Simba watulie na kuacah vyomba vya usalama vifanye kazi yake.

Manara amesema Tumeshtuka lakini tuna uhakika vyombo vya dola vitafanya kazi yake kwa weledi na MO atapatikana Tu.


Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger