12/14/2019

RIHANA Kawa Mcharo Kauza Documentary ya Maisha yake Bilion 57 za Kitanzania

Rihanna macho yake yote yapo kwenye mapene, ameripotiwa kuuza haki za filamu fupi ya maisha yake kwa mtandao wa Amazon.

Tovuti ya Hollywood Reporter imeandika kwamba Rihanna amelipwa kiasi cha ($25M) sawa na Bilioni 57 za Kitanzania. Documentary hiyo ambayo inatayarishwa na muongozaji Peter Berg bado haina jina na imekuwa ikitayarishwa kwa miaka mingi sasa.

Katika masaa 1,200 ya kuitazama utapata kuona maisha yake kuanzia muziki, familia, Kazi, mapenzi na masuala mengine ya kijamii.
TAZAMA WIMBO WA ROSA REE ALIOIMBA KIMASAI
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger