¨Staki Kuzalisha Tena kwa Sasa, Wacha Nipumzike¨ Wasafi Artist, Mbosso Pleads

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA


Wasafi´s own, Mbosso Khan ushered in 2020 with only one plea: Do no give me any more kids. 3 are enough.

The bongo flava star spread love´s goodness to all as the new year unveiled.

However, he hopes that despite 2020´s arrival with a bang and alluring promises, the year will spare him from child siring.

Kipenzi Mwaka 2020 karibu sana, nimekupokea vizuri na kwa mapenzi tele. Ila sasa Chunga sana Baba maana Kijana wako ninawatoto watatu sasa na Mmoja nimenyimwa. Na ujio wako umekuja na Mbwembwe nyingi na Vishawishi vyenye ushawishi ndani yake…


Mbosso reiterated his stand affirming that he has now decided to put a halt to child siring and instead raise up his 3 kids.

His hope and believe is that 2020 will be kind enough to grant him his wishes.

Chonde Chonde Mwaka 2020 Staki Kuzalisha tena kwa Sasa , Nimeamua Kupumzika .. Naimani Ombi Langu utalisikiliza na utalifanyia Kazi .. Nilinde na Umate Umate 🤔😁😂🤣


-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad