5/30/2020

Nyalandu asilimulia mazito baada ya watu kutelekeza gari kwenye geti lake, asema anaelewa kinachoendelea


Aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini, Lazaro Nyalandu, asimulia jinsi gari lenye alama ya kampuni ya simu ya mkononi tigo lilivyotekelezwa kwenye geti la nyumba yake.

Nyalandu amesema baada ya gari hilo kutekekezwa majira ya asubuhi wahusika waliondoka.

“Gari yenye usajili wa @tigo-GT#T562 DRS lilipakiwa ndani ya Entrance gate ya nyumbani kwangu na wahusika wakaliacha na kuondoka mapema asubuhi ya leo,” aliandika Nyalandu katika ukurasa wake wa Twitter.

“@tanpol kupitia OCD wa Arusha wanakuja kuchunguza mkasa huu na majirani wamejitolea kutoa ulinzi wakati tunajua kilichojiri,”
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger