7/26/2020

Aliyekuwa Mbunge wa Kinondoni Afunguka Kuhusu Taarifa ya Kurudi CUF Baada ya Kushindwa Kura za Maoni


Mbunge wa Kinondoni aliyemaliza muda wake, Maulid Mtulia amesema kuwa yeye haoni sababu ya yeye kurudi chama cha CUF na kwamba ile picha iliyokuwa ikisambaa mitandaoni ni ya siku nyingi.


Kauli hiyo ameitoa wakati akizungumza na EATV&EA Radio Digital, na kusema kuwa picha inayosambaa mitandaoni ni ya mwaka 2015,  hata yule anayeonekana pembeni yake alishafariki siku nyingi.

"Kwanini sasa nirudi CUF, siyo kweli mimi nipo tu, ile picha ni ya mwaka 2015 yule aliyekuwa pembeni anaitwa Rashid amefariki mwaka juzi, alikuwa anakaa Mzimu" amesema Mtulia.

Hivi karibuni ilisambaa picha ya Mtulia ikionesha kwamba amerudi chama chake cha zamani cha CUF
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger