7/24/2020

DC JOKATE "Binafsi nimejifunza mengi kupitia uongozi wako"



“Binafsi nimejifunza mengi kupitia uongozi wa Mzee Mkapa na maisha yake kwa ujumla, Tunashukuru kwa kutuacha na kitabu cha maisha yako kitakachobaki kama kumbukumbu na sehemu ya sisi kujifunza na vizazi vijavyo. Pumzika kwa amani Mzee wetu. Amina " DC Jokate Mwagelo 


OPEN IN BROWSER

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger