7/28/2020

Mkapa Amefanya Mengi Kwenye Sekta ya Michezo, Naambiwa Alikuwa Shabiki wa Yanga- JPM


“Mkapa amefanya mengi kwenye sekta ya michezo, na ni kwasababu aliipenda michezo pia naambiwa alikuwa shabiki wa Yanga ingawa sikuwahi kumsikia akisema hadharani..Mzee Kikwete ananiambia hapa kweli alikuwa Yanga maana na Kikwete ni shabiki wa Yanga, sijui Mwinyi timu gani!”- JPM
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger