7/19/2020

Msemaji Mkuu wa Seriakali‬ Awafungukia WCB Kwa Walichokifanya Jana

“Hongera sana kwa wasanii wetu ZUCHU na WCB kwa kazi kubwa mliyofanya jana; nimeshuhudia, nimejionea vipaji. Mbarikiwe zaidi, sanaa yetu Tanzania ibarikiwe zaidi. “- Dk. Hassan Abbas Msemaji mkuu wa Seriakali‬
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger