7/21/2020

Mtendaji Mkuu wa Klabu ya Simba Sc Akanusha Kuwatimua Makocha Wake Wawili



Mtendaji Mkuu wa klabu ya Simba Sc Senzo amekanusha taarifa zinazoenea kwamba wamepanga kuwatimua kazi makocha wake pindi msimu utakapomalizika
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger