7/23/2020

Sikukuu ya Eid El- Adh’haa kufanyika Ijumaa


Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir Bin Ally Mbwana ametangaza kwa umma kuwa sikukuu ya Eid El- Adh’haa itakuwa tarehe 31 Julai 2020, siku ya ijumaa.
Maadhimisho ya sikukuu hiyo kitaifa yatafanyika mkoa wa DSM, ambapo swala ya Eid kitaifa itaswaliwa katika viwanja vya Mnazi Mmoja kuanzia saa 1:30 asubuhi na Baraza la Eid litafanyika hapo hapo mara tu baada ya swala hiyo.

Taarifa iliyotolea na katibu Mkuu, Nuhu Jabirinaeleza kuwa kwaniaba ya Baraza kuu la waislamu wa Tanzania, Mufti anawatakia waislamu na wananchi wote sikukuu njema na anawaomba kusherehekea kwa salama na amani huku wakichukua tahahadhari ya kujikinga na ugonjwa wa Corona.
Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir Bin Ally Mbwana ametangaza kwa umma kuwa sikukuu ya Eid El- Adh’haa itakuwa tarehe 31 Julai 2020, siku ya ijumaa.
Maadhimisho ya sikukuu hiyo kitaifa yatafanyika mkoa wa DSM, ambapo swala ya Eid kitaifa itaswaliwa katika viwanja vya Mnazi Mmoja kuanzia saa 1:30 asubuhi na Baraza la Eid litafanyika hapo hapo mara tu baada ya swala hiyo.

Taarifa iliyotolea na katibu Mkuu, Nuhu Jabirinaeleza kuwa kwaniaba ya Baraza kuu la waislamu wa Tanzania, Mufti anawatakia waislamu na wananchi wote sikukuu njema na anawaomba kusherehekea kwa salama na amani huku wakichukua tahahadhari ya kujikinga na ugonjwa wa Corona.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger