8/10/2020

Ebitoke Ampa Makavu Gigy Money "Ameni-block"


Mchekeshaji Ebitoke amefunguka kusema anamchukia Gigy Money kwa sababu anaropoka hovyo na amem-block tangu anaanza kujulikana mwaka 2016, pia amemtaka asijifananishe na Nandy kwani sio levo zake.


Ebitoke amesema hamkubali kabisa Gigy Money kwani aliwahi kumsikia akimuongelea kwenye mahojiano jambo ambalo hakupendezwa nalo.

"Wapo ambao nina tofauti nao ila siwezi nikasema ila kiuhalisia wanawake huwa hatukubaliani, Nikiongelea kuhusu Gigy Money na Nandy kwanza mimi simkubali Gigy halafu huwezi ukamfananisha na Nandy yeye anaropoka kila kitu hawezi kuweka siri, nimewahi kumsikia anaropoka kuhusu mimi na ameni-block tangu naanza kujulikana mwaka 2016, simuogopi na hata moto aliokuwa nao na mimi nauweza" amesema Ebitoke
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger