8/05/2020

Harmonize Afunguka Tetesi za Kuachana na MKE wake Mzungu Ajulikanaye Kama Sarah

Msanii Maarufu hapa Bongo na CEO wa KondeGang, Harmonize amefunguka kutokana na Skendo Zinazo Endelea kuwa yeye na Sarah wameachana Kutokana na Harmonize kuacha kumpost Sarah Kwenye Account yake ya Instagram Harmonize Amesema "UKWELI NI KWAMBA MIMI NA MKE WANGU SARAH HATUWEZI KUACHANA, KUHUSU KUMPOST INSTAGRAM TUMEAMUA TUPUNGUZE MAPENZI YA MTANDAONI"-Ameongea Harmonize.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger