HARUFU ya Asili ya Mwanamke ni Very Romantic Kuliko ya Kujipulizia Pafyumu..!!!!

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Kwa kweli wanawake hii kitu ngoja niwaambie ,,,,zile harufu zenu ambazo huwa mnatoa kabla hamjajipulizia pafyumu huwa zinaleta hamasa kubwa sana ya mapenzi kuliko hayo mapafyumu ya gharama mnayojipulizia



Kwa kifupi nikikaa na demu ambaye hajajipulizia pafyumu kile kiharufu chake kinachotoka huwa kinanivutia sana yani kuliko nikikaa na demu anayenukia pafyumu.

Hii siri nimewamegea usiipuuze izingatie sana.

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

2 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. NA MIMI HUWA NAKIPENDA SANA KILE KIHARU CHA ASILI. WANAWAKE NAOMBA MBADILIKE.

    ReplyDelete
  2. Kunuka kibeberu tumegoma!acha tuendelee tu kupoteza uhalisia!!!

    ReplyDelete

Top Post Ad

Below Post Ad