8/20/2020

Ilitulazimu kuwajadili Wagombea kwa kina ili tujiridhishe- JPM




“Uchambuzi wa kila mmoja wa kina tunao, Kamati Kuu tumejadili vizuri, hatujampendelea Mtu au kumnyima haki yake, ila ilitulazimu kutumia taarifa nyingi na kuwajadili Wagombea kwa muda mrefu ili watakaopotishwa wawe wenye uwezo wa kuipeperusha bendera ya CCM na kutupa ushindi”-JPM

“Miongoni mwa Wabunge na Wawakilishi atapatikana Waziri Mkuu, Makamu wa Pili wa Rais Zanzibar,Mawaziri, Spika nk, hivyo ilitulazimu kuwajadili Wagombea kwa kina ili tujiridhishe tutakaowapitisha wana sifa zinazostahili kuwa Viongozi na wanafahamu Dira za Nchi na Sera za CCM”-JPM

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger