8/13/2020

Msumbiji yapambana kukomboa bandari yake 'iliyotekwa na IS'


Jeshi la Msumbiji limesema kuwa mapigano yanaendelea katika bandari ya Mocimboa da Praia, baada ya kuripotiwa kuwa wanamgambo wa kiislamu wamewazidi nguvu siku ya Jumatano.

Jeshi limesema bado jitiahada zinaendelea ili kuweka mji huo salama, kwa sababu magaidi hao wanawatumia wenyeji kujilinda.

Kumekuwa na siku kadhaa za mapigano katika bandari ambayo ina utajiri wa gesi kaskazini mwa Msumbiji.

Wanamgambo wanaohusishwa na kundi la 'Islamic State' - wamefanya uvamizi katika baadhi ya miji na kusababisha mamia ya maelfu ya wakazi kupoteza makazi yao.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger