Ndege Kubwa Kubwa za Kimataifa Zaendelea Kutua Tanzania Licha ya Corona Kuitesa Dunia

Tanzania inaendelea kushuhudia ndege kubwa za kimataifa zikiendelea kuwasili katika viwanja vyake vya ndege tangu Rais @MagufuliJP kutangaza na kuruhusu viwanja vya ndege kufunguliwa baada ya changamoto ya Janga la Corona.

Unazoziona ni Baadhi ya ndege kubwa kama zilivyokutwa leo katika uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Julius Kambarage Nyerere Jijini Dar es salaam.


đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đŸ’¥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad