8/13/2020

Boy Friend Wangu Anadhani Mimi Bado Sijaguswa...Nilivyokuja Chuo Wajanja Wamepita Nami...Nianzaje Kumwambia?

Admin
Mimi ni Msichana wa Miaka 21 , Nasoma chuo kimoja hapa dar ..nimetokea mkoa niko mwaka wa Pili sasa , huko nilipotokea nina Boyfriend ambae nimekuwa nae kwa muda mrefu toka secondary ila swala mapenzi hatujawahi fanya kwa vile kabla ya kuja chuo nilikuwa Bikira ..Baada ya kuja chuo naweza sema nimekutana na vijana wajanja na nadiriki kusema sina tena Bikira washaitoa 

...Sasa nashindwa ni namna gani nimwambie boy wangu huyo wa mkoa ..Likizo nilienda nikamtega tufanye ili nijidai yeye ndio kaitoa lakini aliniambia tutafanya mapenzi siku ya ndoa 
...Naombeni ushauri mie nataka nimwambie kwamba sina tena na tuwe tunafanya mapenzi ..Nitaanzia wapi ?
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

27 comments:

  1. Anzi pale bikira ilipotolewa

    ReplyDelete
  2. uaminifu zero mkundu wewe, mnawadharau washikaji wa mkoa,kampe nyuma au nakwenyewe umedokolewa,chezea bongo dar wewe.

    ReplyDelete
  3. Huyo bwana wako mlokole au msenge!

    ReplyDelete
  4. utaweka ndimu na udi cku ya ndoa kama imelegezwa sana

    ReplyDelete
  5. inavyoonyesha ht bikira yamkundu imeshatolewa

    ReplyDelete
  6. uo ni upumbav kwel kama mlikubaliana mbona ulimgeuka?

    ReplyDelete
  7. uo ni upumbav kwel kama mlikubaliana mbona ulimgeuka?

    ReplyDelete
  8. mchafu mkubwa ww hata aibu huna mpe mkundu aurarue ili na yy aridhike

    ReplyDelete
  9. mchafu mkubwa ww hata aibu huna mpe mkundu aurarue ili na yy aridhike

    ReplyDelete
  10. njoo kwangu nikukague ndipo nikupe ushauri

    ReplyDelete
  11. msubr wakata wa ndoa,mkiwa bed mtegee tako kimtndo ila acjue..akiona mnato atajua anatoa cl yy na ww upge mbiu xna 2

    ReplyDelete
  12. Kibwengo shetani mwanaharamu mkubwa wewe. Jamaa anunue pisto

    ReplyDelete
  13. njooooo nikuweke bk ya bandi kama vp...

    ReplyDelete
  14. WW KUMA SIYAKO SILITO HAKUTUULIZA VIP LEO TENGA TAKO

    ReplyDelete
  15. huyo bwana wako itakuwa hajawahi kutomba huyo!

    ReplyDelete
  16. Fuck you bitch.....

    ReplyDelete
  17. Bwege kabis bikira yenyewe ulishatolewa toka tumbon kuma wew kafirwi mbele huko

    ReplyDelete
  18. Story ya kutunga

    ReplyDelete
  19. Hv ww mwanamke unanini eti najua upo bikra wakati ww mwenyewe unasema unapendwa kuliwa tgo na nimepiga sana endelea kuinadi bikra yako

    ReplyDelete
  20. we mbwa sana ngombe shetani malaya

    ReplyDelete
  21. mpumbav kwel ningua jamaa ninge kuacha

    ReplyDelete

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger