9/30/2020

Aliyoyaongea Leo John Pombe Magufuli Kutoka Kwenye Mkutano Mkubwa wa Kampeni Kwenye Viwanja Vya Airport ya Zamani, Mbeya Mjini.



 na Picha. Aliyoyaongea Mgombea Urais kwa Tiketi ya @ccmtanzania CCM Dkt John Pombe Magufuli Kutoka Kwenye Mkutano Mkubwa wa Kampeni Kwenye Viwanja Vya Airport ya Zamani, Mbeya Mjini. #T2020JPM #VitendoVinaSauti









HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger