9/17/2020

Mgombea Urais wa CCM Ndugu JOHN POMBE MAGUFULI Atikisa Kigoma


CCM YATIKISA MKOANI KIGOMA: Mgombea Urais wa CCM Ndugu JOHN  POMBE MAGUFULI ameendelea kufanya Kampeni ya Kuwania Awamu ya Pili ya Urais huku akipokelewa kwa Shangwe na Umati Mkubwa katika Maeneo ya Biharamulo, Nyakanazi, Kakonko, na Kasulu.  Mgombea Huyo Ambaye takwimu huru zinaonesha atashinda kwa zaidi ya asilimia 85 ameshamaliza mikoa zaidi ya Kumi hadi Sasa katika kampeni inayoonekana kuwa yakisayansi na yenye mafanikio kwa Chama Cha Mapinduzi @ccmtanzania @MagufuliJP

#VitendoVinaSauti

#T2020JPM✅

#Magufuli5Tena

#ChaguaMaendeleo





HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger