9/12/2020

Mrema Ampigia DEBE Magufuli....


Mwenyekiti wa chama cha TLP,  Agustine Mrema, amesema kazi kubwa iliyopo mbele yake kwa sasa ni kumwombea kura mgombea urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. John Pombe Magufuli, ili  ashinde kwa kishindo katika uchaguzi mkuu wa mwezi Oktoba, mwaka huu.
Mrema ambaye pia anagombea ubunge jimbo la Vunjo kupitia chama chake, amesema baada ya kujipima na kutafakari kwa kina yeye na chama chake waliona ni bora kuunganisha nguvu ili ushindi wa Dk. Magufuli uwepo na yeye abaki kwenye ubunge.

Amebainisha kuwa,  vyama vya upinzani vinamwona kama kachanganyikiwa ila wao ndiyo waliocjjhanganyikiwa, kwani kila chama kimemsimamisha mgombea urais ila hakuna anayeweza kushindana naye hata robo, kwa makubwa aliyoyafanya kwa kipindi cha muda mfupi.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger