9/23/2020

Zuchu: Watu wananisingizia eti mimi niko kwenye mahusiano na Boss wangu Diamond? Mungu ndio anajua (+Video)

 


Msanii wa muziki wa Bongo Fleva kutoka lebo ya WCB iliyopo chini ya @diamondplatnumz @officialzuchu ameweka wazi kuhusu taarifa zinaenezwa kuwa yupo kwenye mahusiano na Boss wake @diamondplatnumz . Mbali na hilo @officialzuchu pia amezungumzia sakata lake na @tanashadonna la kudaiwa kuiba wimbo na ku copy kila kitu kutoka kwa Tanasha.

VIDEO:


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger