10/08/2020

Mtoto wa Dudu Baya Afunguka Baba yake Kutoweka Toka Tarehe 13 Mwezi wa Nane...



Reposted from @konki_maria  -  Msanii wa bongo freva @dudubaya_mamba_oilchafu  kapotea tangia 13/8/2020 mpaka ajajulika alipo nilikua naomba vyombo vya habari viweze kumtangaza ni mim mwanae @konki_maria 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger