11/13/2020

Magufuli "Tunakusudia Kuviboresha Vitambulisho vya Wajasiriamali kwa Kuviongezea Picha"

 


 “Katika miaka mitano ijayo tunakusudia kuviboresha vitambulisho vya Wajasiriamali kwa kuviongezea picha ili Wafanyabiashara wadogo watambulike na kuwawezesha kupata mikopo Bank, lengo ni kufanya wakue kibiashara'' Rais MAGUFULI Akiwa Bungeni

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger