Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nabii Aingie Kwenye Kundi la Simba Akidhani Hatoliwa Kama Daniel, Alibaki Mifupa na Nguo

 


Mwaka 1991 Nabii Daniel Abodunrin Raia wa Nigeria aliwaeleza watu kuwa kama ilivyoandikwa kwenye Bibilia kuwa Daniel aliingia kwenye zizi la simba na hakuliwa kwakuwa MUNGU aliwafunga midomo Simba hao, jamaa naye akaingia katikati ya simba, dakika moja nyingi aliliwa.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments