11/14/2020

TAKUKURU yawashikilia watumishi wa NHIF kwa wizi wa ubadhilifu wa tsh milioni 500



Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa nchini (TAKUKURU), inawashikilia waliokuwa waajiriwa wa Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF), kwa tuhuma za wizi pamoja na ubadhirifu wa fedha zaidi ya shillingi za kitanzania Milioni 500.4, ambapo hatua za kisheria zitachukuliwa kwa watakaothibitika.




HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger