Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mama Diamond Akata Mzizi wa FITINA, Amweka Zari Namba Moja Anaefaa Kuolewa na Mondi

 


Mama Dangote Bi Sandra azidi kumkubali Zari kuwa anafaa kuolewa na Mwanae Diamond... Mama Dangote kavunja ukimya na kuandika Ujumbe kuwa " HAKUNA MWINGINE" Yaani zari ndio Top Manyota

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Sanda RA, Umemjulia hali na kumu wish Mzazi mwenza mzee anahangaika na Salfeti wewe uko na Tecno unapeluzi kumaliza Bando..!!! Vibaya hivo Dada. Shante anakata mitaa huko Mzizima weunaangalia Dimpu yuku vapi.

    Hembu mpoze mzee mwenzako. fanya kama umekosea namba ulikuwa unapiga kwa Mwanahawa ikaingia kwako.
    NETIWEKI ZINAINGILIANA. HEPI BETHIDEI 2021

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)