Nilisimamishwa kazini kwa miezi sita kwa mambo ya kusingiziwa tu,namna hii ndo nilisaidika kurudu kazini tena





Mimi naitwa Erisha mkazi wa Tabata-Dar es salaam,nafanya kazi katika shirika binafusi hapa dar es  salaam .Nipo katika shirika ili nikifanya kazi kwa mda wa miaka 10 sasa,ila nimeweza kutana na  chagamoto nyingi sana ila sikuweza jari maana nilijua ndo majukumu ambayo natakiwa kukutana  nayo.katika shirika hili nilianza kufanya kuanzia nafasi ya chini andi nikapanishwa cheo kufikia hatua  meneja 

Mwanzo kabisa kazi yangu haikunipa chagamoto zozote kwa sababu nilikuwa najua kipi nafanya pia nilikuwa naipenda kazi yangu ila niliweza kukutana na chagamoto kutoka kwa baadhi ya  wafanyakazi wenzangu pale nilipopandishwa cheo adi kufikia hatua ya kuwa meneja.mwanzo sikujari  nilijua kuwa ni wivu wa maendereo hivyo kila nilipokuwa na mazungumzo na wafanyakazi nilikuwa  najitaidi kuwambia kuwa kufanya kazi kwa bidii,kuipenda kazi Yako itaperekea uwe na ufanisi zaidi  katika kazi yako na mwisho utajikuta unafika pale unapotaka kufika. 

Niliweza tambua kuwa kuna vikundi viwili vya wafanyakazi kazini kwangu,kikundi cha kwanza ni  wafanyakazi ambao wanafurahi kuniona mimi kupandishwa cheo adi kufika pale nilipo na kikundi  cha pili ni wafanyakazi ambao wapo kwa upande wa ambaye aliweza shushwa cheo na kuwa  msaidizi wangu hivyo walikuwa hawapendi kusikia au kuona mimi nawaongoza.Kwa upande wangu  mimi sikuweza furahia kuona wafanyakazi wanakuwa na matabaka hali ya kuwa tunaitajika kuishi  kama ndugu haswa tunapokuwa kazini. 

Maisha ya kazini yarianza kuwa magumu haswa documents za ofisini zilipoanza kupotea tangu  nipandishwe cheo,Siri za ofisi zilianza kuvuja adi ikaperekea kushuka kwa mapato ya shirika ambayo  nasimamia.Nilijitaidi sana kuwa makini na zaidi sikutaka kupoteza nafasi niliyokuwa nimepatiwa  maana ndo ulikuwa ndoto yangu kwa miaka 10 nikiwa nafanya kazi katika shirika hilo.Kuringana na  jitiada zangu turiweza pata mikataba mbalimbli katika shirika letu,hivyo kwa upande wangu ilikuwa  ni furaha ssana. 

Siku moja turiweza pata mkataba tena mkubwa ambao shirika letu harikuwai pokea,mkataba ambao  ulikuwa unapelekea shirika letu kupata wafadhiri wakubwa kutoka nji za nje.Baada ya siku tatu tangu tumepokea mkataba huo ofisi yangu iliweza vamiwa na wezi siku ya jumapili kuamkia  jumatatu.Niliweza pata taarifa juu ya uharibivu huo kisha niliweza kwenda kituo cha police na kutoa  taarifa na kitu kibaya zaidi mkataba ambo tulikuwa tumepewa uriweza chukuriwa pamoja na  documents nyingine za ofisi,kitendo hicho kiliperekea mimi kama meneja kusimamishwa kazi kwa  mda usiojurikana. 

Kila mwezi nilikuwa napokea nusu ya msharaha wangu tangu niliposimamishwa kazi kwa ajiri ya  police kufanya upelelezi wao.kipindi nimesimamishwa kazi tena kwa mda usiojurikana niliweza anza  kutafuta kazi nyingine nikiwa nasubiri Majibu kutoka kwa wakuu wangu wa kazi ila sikuweza pata  mafanikio yoyote .Baada ya miezi mitatu ata nusu ya mshara wangu nilikuwa sipokei tena kitendo  hicho kilisababisha family yangu kuyumba kwa namna moja au nyingine 

Nikiwa katika Facebook niliweza kutana na ujumbe,ujumbe ambao mtu alikuwa anatoa shukurani  zake kwa Dr.kwanga kwa namna Dr.kwanga alivyoweza msaidia kurudisha mwanamke wake ambaye  walikuwa wameachana kuwa mda wa miaka 2 na akazidi kueleza kuwa kwa sasa family yake imejaa  amani na furahaa.Nilizidi kusoma ndipo nikakuta ameweka namba ya Dr.kwanga ambayo ni  

hii +254 769404965.Nilichukua ile namba na kumuomba Dr.kwanga kuwa naitaji kurudi kazini  KWANGU maana siku zinavyozidi kwenda mbere ndipo maisha yangu yanakuwa mabaya.

Kuringana na hali yangu ya kifedha nilimuomba Dr kuwa naitaji msaada wake ila uwezo wa kufika  ofisini Kwake sina ndipo Dr.kwanga akanambia nisubiri ujumbe kutoka kwake kwa dakika 35,kabla ya  dakika 35 niliweza pokea ujumbe wa Dr whatsapp.Ni ujumbe ambao ulikuwa unaeleza jinsi gani  ntaweeza saidika,hivyo nilifata maelekezo vizuri na atimaye baada ya siku 4 nilipigiwa simu kuwa  naitajika kurudi ofisini na mshara wangu umepandishwa. 

Natoa uwito kwa mwenye kama yangu au shida ya kupata mpenzi wa ndoto zako,kupata kazi AU  cheo,kusafirisha nyota na kurudisha furaha na amani katika family.Kiwangadoctors wanatibu  magonjwa sugu kama kurudisha nguvu ZA kiume,Pressure na SSukari.wasiliana na kiwangadoctors  kwa namba +254 769404965 au temberea website yao www.kiwangadoctors.com


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments