Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Diamond Platnumz "Waandaji wa Filamu ya 'COMING 2 America Walinitafuta Kutumia Wimbo Wangu'






 "Waandaji wa Filamu ya 'COMING 2 AMERICA ' walinitafuta kwa ajili ya kutumia wimbo wangu Lakini kuna vipengele havikukaa sawa . Ila bado tupo kwenye mazungumzo " - @diamondplatnumz


Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments