Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Irene Pol Ampigia Kampeni SHILOLE "Serikali Imfikirie Wampe Cheo Kama cha Jokate"

 


Msanii wa Bongomovie Irene Pol Amesema Anapenda Sana Anacho Kifanya Shilole, Serikali Imfikilie Kwa Kile Anacho Kipenda Kua Mkuu wa Wilaya Kama Mh Jokate Mwegelo.


Tumbie Hapa, Shilole Anafaa Kua Mkuu wa Wilaya Kama Mh Jokate Mwegelo?

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

2 Comments

Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)