Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mrembo SHAKILLA wa KENYA kuja kumfuata RAY VANNY Bongo baada ya kudai anamzimia KIMAPENZI "Tunachat"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Mrembo SHAKILLA wa KENYA kuja kumfuata RAY VANNY Bongo baada ya kudai anamzimia KIMAPENZI "Tunachat"

VIDEO:

Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE



Post a Comment

2 Comments

  1. Shakira, Karibu sana nyumbani Tanzania, Vany boyi anakungoja kwa hamu pia kuna mvuvi mwingine Ibraa ni msela chipukizi toka konde.

    ukisha malizana nao, Sisi pia tutafurahi kuwa nawe Element club. kaa libu

    ReplyDelete
  2. Mtoto Pisi kali, levani sina uhakika labda nanihii si ndio yule.

    Niko njiani, kifurushi kimeisha.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)