Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Shilole Atoboa Siri Kuhusu Bei ya Pete Yake...Je Uchebe Angeweza?

 


Anasema Amevishwa Pete ya Uchumba Ambayo Thamani Yake Milion 3 Pesa ya Kibongo na Mchumba Wake Rommy 3D.


Swali la Kizushi, Shilole Angekua Bado Yupo na Uchebe, Uchebe Angeweza Kumvisha Shilole Pete Yenye Thani ya Million 3? 😅


Tuambie Hapa Tafadhali Maoni Yako Kuhusu Suala Hili.

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Kwa kuwa, Alikuwa ni mke wake Halali wa ndoa. Pete kwao haina Umuhimu
    a
    ila kama ni kifurahisho cha Roho na Malovu Basi G String ni Saizi yake kama zawadi na kumfundisha Juzu Juzuu kila wasaa ukipatikana na kumpatia Amani katika Nafsi.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)