Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Bwenyenye Mmoja Alinyakua Shamba Letu na Akatutishia Kuwaita Polisi Watukamate

 


.

Langu jina ni Juma. Naongelea haya kwa tashwishi. Siamini tuliweza kushinda kesi kortini.

Sikudhania maskini hohehahe kama sisi tungeweza kuishinda kesi tuliokuwa tunalumbana na

bwenyenye mmoja kijijini mwetu aliyekuwa na mihela mingi za kuwahonga majaji kortini.

Bwenyenye ninayezungumzia ni moja wapo ya matajiri tajika katika kijiji chetu, anafahamika

kwa mambo ya unyanyasaji wa familia zisizojiweza. Mara kwa mara ungemskia akitajwa na

mingi ya kashfa za kupokonya kimabavu. Alikuwa anaogopewa na wengi kwa kuwa ana hela

nyingi za kutoa mlungula kwa vyombo vya usalama vikuhangaishe. Siku moja bwanyenye huyo

alivamia shamba letu na kukatakata kila kitu kilichokuwa humo ikiwemo nyumba na mimea

halizoziharibu na kutufahamisha kuwa shamba hilo lilikuwa lake na hakutaka kuona mtu yeyote

shambani humo na yeyote angepatikana shambani humo angekumbana na askari kisha baadaye

kufikishwa mahakamani.

Alimuonya mama yangu kujaribu kumshtaki kortini. Alimuambia angekuwa anajipotezea muda

muhimu kwa kuwa angetoa mlungula kwa majaji hao wamuwezeshe kuweza kuishinda kesi

hiyo. Hivyo kwa uwoga mama yangu alinyamaza jii kama maji mtungini. Mama yangu aliweza

kunipigia simu na kuniarifu yote hayo na akaweza kuniarifu nije nimkataze jamaa huyo

kuipokonya mali tulioachiwa na baba yangu marehemu. Niliweza kurudi nyumbani kwetu

kutoka Nairobi na kuenda kwenye boma la bwanyenye huyo kumuuliza mbona alitaka kunyakua

shamba letu. Mwanaume huyo aliweza kuwaita polisi na kuwaaarifu kuwa nimemtishia kumtoa

uhai. Nilifikishwa kwenye kituo cha polisi na kutozwa faini na kukanywa kumsumbua

bwenyenye huyo. Siku iliyofwatia maafisa wa polisi walikuja tulikokuwa tumehamia na kutupa

onyo kali ya kutukamata ikiwa tungeendelea kumuuliza mwenyewe huyo mbona aliamua

kulichukua shamba letu.

Niliamua kulitupilia swala hilo mbali na kumuachia shamba hilo. Baada ya wiki moja hivi mke

wangu alinirai niweze kufika kortini kutafuta haki. Nilikua nishaakata tamaa. Nilijua kuwa

singeishinda kesi hiyo kwa kuwa bwenyenye huyo, alikuwa na pesa na mali nyingi ya kuonga

majaji ili aweze kushinda kesi. Mke wangu aliniambia kuwa angenionyesha njia rahisi ya

kuweza kuishinda kesi hiyo. Nilifanya hima na kufika mahakamani na kumshtaki bwenyenye

huyo. Niliporejea nyumbani mke wangu alinipeleka kwa “Kiwanga doctors”. Niliweza

kuwaeleza kila kitu na daktari akasema yote yalikuwa rahisi ningeishinda kesi hiyo virahisi.

Alifanya ganga ganga zake na kunipa ahadi za kuishinda kesi. Siku iliyofwatia tuliweza kufika

kortini jaji kuweza kutoa hukumu. Jaji aliagiza bwenyenye huyo kuweza kuturejeshea shamba

alilopokonya na akaweza kutozwa faini ya shiliki elfu mia moja kwa wizi wa kimabavu.

Sikuliamini hilo, lakini lilitendeka. Mama yangu alirejeshewa shamba lake na kwa sasa hana

shaka yoyote ya kunyang’anyang’anywa shamba tena. Nashukuru kiwanga doctors kwa

kutuwezesha kushinda kesi. Pia wanatibu magonjwa kama saratani ya mapafu, kifua kikuu na

mengine mengi. Pia wanatatua mizozo ya ndoa, shamba na mapenzi, pia kulinda boma dhidi ya

vitendo vya wizi. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma

barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari nambari

+254 769404965. Daktari kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono kisukari na mengine mengi,

Pia huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments