Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nay wa Mitego afunguka kuhusu Sarah 'Yupo Single si ndio? Baadaye isije Ooh umemchukulia Mwenzio'


 Nay wa Mitego ameamua kujihami na kuuliza hili swali,  Kafunguka kuhusu Sarah 'Yupo Single si ndio? Baadaye isije Ooh umemchukulia Mwenzio'


Nay ameandika haya:

Kwaiyo Yani Ndo Kusema Yupo Singooo Si Ndioo.? Badae Isije Ooh Umemchukulia Mwenzioooo😂. Yani Na Valentine Hii Yupo Mwenyewe Yani😂🙆🏿‍♂️. Wauni Tunaulizaga Kwanza Maana Hatutaki Zengwe Akaja Kupigwa Mtu Bureeeeeeeeeee.

Tazama Video:


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments