2/03/2021

"Ooh We Mtamu Kuliko Mume Wangu' Alisema Huku Akihema

 


“Umdhaniaye ndiye siye” kwa miaka nane nimekua kwenye ndoa na mpenzi wangu  niliyempenda kama chanda na pete. Sikujua siku moja angefanya alichokifanya. Kweli asante  ya punda ni mateke. 

Naishi katika mtaa wa Embakasi jijini Nairobi. Hapo awali nilikua naishi pamoja na familia  yangu kule Kakamega magharibi mwa Kenya. Kwa kuwa nilikuwa nafanya kazi kulee magharibi kwa kawaida kwa shughuli za kikazi, niliweza kupata uhamisho wa pahala pa kazi kuenda  kuifanya kazi hiyo mjini Nairobi. Kwa kuwa sikua na hela za kutosha niliamua kuiacha familia  yangu mashambani kuenda kwa shughuli za utaftaji wa kila siku. Niliamua kufanya hivyo kwa  kuwa sikua na hela za kutosha kuweza kukimu mahitaji yetu yote mjini. Hivyo nikaamua wasalie  nyumbani. Mara kwa mara nilipopata nafasi niliwatembelea na kuwajulia hali na kurudi mjini  baada ya siku mbili tatu hivi. Kando na hayo mara kwa mara ningeweza kumpigia mke wangu  simu na kuzungumza naye kwa kuwa nilimpenda sana na nilitamani kuwa karibu naye mara kwa  mara ila shughuli za kikazi hazikuniruhusu. 

Kwa upande mwingine mke wangu naye hakuachwa nyuma, mara kwa mara angenitumia jumbe  za mapenzi kwenye simu yangu na kunieleza jinsi anavyonipenda sana. Nikikumbuka  yalivyokuwa mapenzi yetu kabla ya yaliotokea kutokea naeza sema yalikua mapenzi yasokuwa  na kifani. Jambo hilo lilinifanya mwenye furaha kila wakati na hivyo nilitia bidii kazini kuweza  kumtimizia chochote alichohitaji kwa kuwa nilimuahidi kuwa ningemueka vyema na furaha kila  wakati. Baada ya mwaka moja hivi mambo yalianza kubadilika. Mapenzi aliyokuwa ananionesha  mke wangu Sarah yalibadilika. Jumbe na simu aliyokuwa akinipigia mara kwa mara zilisitishwa. Nilipompigia simu hakuzichukua zote. Zingine zilienda bila kujibiwa kwa vyovyote vile. Jambo  hilo lilinioa kiwewe na kushidwa nini mke wangu alikua anakifikiria kila wakati. Nilishuku  kulikuwa na kitu fiche. 

Kwa bahati nzuri niliweza kupata mapumziko ya wiki moja kazini. Hivyo nikafunga safari ya  kwenda nyumbani bila ya kumfahamisha mke wangu. Nilipofika kwangu nilipata lango kuu  limefungwa. Nilimpigia simu hakuchua hata alivyozoea! Hivyo nikapenyeza kwenye ua na  kuingia kwa boma langu bila yeyeto kugundua. Niliubisha mlango mara kadhaa, lakini  haukufunguliwa. Nilishikwa na hofu kwa kudhani mke wangu alikua ameaga kumbe sivyo. Niliposonga kwenye dirisha la chumba chetu cha kulala, niliskia watu wakinong’onezana. Niliiskia sauti ya mwanaume mle chumbani na kushtuka nini kilichokuwa kinaendelea. Niliupiga  mlango teke na kuingia chumbani mle ghafla nilimpata mwanaume akiwa chumbani mwangu

nisijue nini alichokuwa anafanya chumbani mle. Ghafla mume huyo alijihami kwa kisu na  kutishia kuniua. Nilipoenda kumpiga mke wangu nilimpata ametoweka kwa kutumia mlango wa  nyuma. Nilibaki mwenye mafikira tele nisijue la kufanya. Kwa bahati nzuri nilipiga akili ya  kuweza kupata usaidizi kutoka kwa “Kiwanga doctors” waliokuwa wamenisaidia hapo awali. Nilimpigia daktari huyo simu na kumweleza kilichotokea. Aliahidi kuyashughulikia kwa haraka. Siku tatu baaadaye, mke wangu alirejea nyumbani na kupiga magoti na kuomba msamaha kwa  aliyoyatenda. Mume huyo vile vile alinipigia simu na kuniomba msamaha. Kwa uchungu  aliniambia mrija wake ulikua umefura na angeomba urudi salama. Nilimsamehe na kumpigia  daktari Kiwanga kumwarifu aurudishe salama. Namshukuru daktari kiwanga kwa kulinda penzi  langu na mke wangu. Pia anatibu magonjwa kama Kifua kikuu, kifafa na mengine mengi. Kwa  upande mwngine anatatua mizozo ya familia, ndoa na pia kulinda mali katika boma lako. 

. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa  kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari  kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono kisukari na mengine mengi, pia huwa wanatatua  migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger