Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Jinsi Nilivyolinda Familia Yangu Kutoka Kwa Genge la Wezi Waliokuwa Wakiua na Kuibia Wananchi

  


Miezi mitatu iliyopita, genge hatari sana lilizingira eneo letu na lilikuwa linaua na kuiba kutoka  kwa watu. Idadi kubwa ya maafisa wa polisi walipelekwa katika eneo hilo, huko Nakuru,  kutusaidia kutuweka salama lakini kwa kejeli, hiyo haikuleta mabadiliko kwa sababu kesi ya wizi  iliongezeka na sote tulikuwa tukiogopa. 

Ukosefu wa usalama katika eneo letu ulipata usikivu wa vyombo vya habari vya eneo hilo kwa  kuwa wezi walikuwa wakiiba kutoka kwa kaya kila siku na hakukuwa na tumaini la kuwapata  wahuni hao. Familia yangu ya karibu pia ilikuwa na wasiwasi sana juu ya familia yangu na wazazi  wangu walikuwa wakinihimiza nihamie mahali pengine kwa sababu ya kujiweka salama. 

Jioni moja, mama yangu alinipigia simu na kuniambia amepata njia ya jinsi familia yangu na  mimi tutaweka salama. Alisema kupitia Daktari Kiwanga mganga wa kienyeji na mchawi,  tutalindwa kutoka kwa genge kwani uchawi wake ungefunika nyumba yetu na uovu.Hiyo  ilisikika kama muziki masikioni mwangu kwani hali ilikuwa inazidi kuwa mbaya katika eneo letu.  Nilimpigia daktari na nikauliza ikiwa ataroga ambayo italinda familia yangu kutoka kwa maovu  na kweli alithibitisha kuwa anaweza kunisaidia. 

Nilikwenda kumwona siku iliyofuata na aliandika barua ya ulinzi kwamba wezi hawatafanikiwa  kuingia nyumbani kwangu na kuiba au kuumiza familia yangu. Siku mbili baadaye, niliamka  ndani na kukuta genge la wanaume watatu limeanguka kwenye lango langu. Walikuwa  wamejaribu kuiba kutoka nyumbani kwangu usiku lakini hawakuweza kupenya kwani uchawi  wa Daktari Kiwanga uliwafanya wazunguuke. Niliita polisi na walikamatwa na jamii nzima  ilinishukuru kwa kuokoa maisha yao. 

Ikiwa unahisi kama maisha yako yako hatarini, itakuwa wazo nzuri kumtembelea Daktari  Kiwanga.Yeye hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya  kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya  mwili, kati ya zingine.

Dk Kiwanga anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo  hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda  bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu. 

Vile vile anaponya shinikizo, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu,  udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama  maswala ya upendo, shida za kifamilia na ugumu katika biashara, huongeza bahati yako,  ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na  kuondosha roho na ndoto za kishetani. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile  

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments