Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Majaliwa atokwa na machozi

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Waziri Mkuu Mh.Kassim Majaliwa, leo amemwaga chozi wakati akimuaga aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Hayati Dkt. John Magufuli, aliyefariki dunia Machi 17, 2021, kwa maradhi ya moyo.

 


Mh. Majaliwa ambaye alikuwa ameongozana na viongozi wengine wakitanguliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mh.Samia Suluhu Hassan, walifika katika uwanja wa Uhuru kuaga mwili wa Hayati Dkt, Magufuli, ikiwa ni siku ya kwanza ya zoezi hilo Jijini Dar es Salaam.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments