Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mashabiki Wadai Wimbo wa Rosa Ree Ndio Wimbo Bora wa Maombolezo, Wampongeza, Soma Hapa

 


Haruni Banda "Kwangu mimi huu ndio wimbo bora wa maombolezo ya kifo cha Magufuli"

Nakimuli Joanitah "this is the most beautiful tribute song to the late President of Tanzania ...MAY HIS SOUL REST IN ETERNAL PEACE ....Mourning from Uganda

Nakali Kyumile "Katika nyimbo zote za maombolezo hii ni bonge la mpini sana huyu manzi anajua sana kaandika mistari mikali iliyojaa ujumbe mzito flow kali kaua sana huyu demu๐Ÿ‘๐Ÿ‘Joseph Kyizi "Bonge la wimbo dada angu! R I P my president Magufuli, Tulikupenda sana na Tutazidi kukupenda kwa kufuata Mafunzo yako ulio tuachia, Amen!'

Tumaini Swai "nyimbo bora kabisa kwenye kipindi hiki"

Jeivin Mtundu "Japo ni wimbo wa huzuni na majonzi lkin ni mzuriiii big up sanaaa dadaa .....wakimbikize rapper wanaorap kwa msimu๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ"

Michaela Hรผbschle "what a beautiful tribute by RosaRee  to the true son of the African soil ... RIP President Magufuli .. sincere condolences from NAMIBIA "

Rehema Roberts 'Amazing song!! God bless you @rosaree..'

No one like "So heart touching verse 1:16-21 Aisee Rosa Lee huu wimbo wako Ni Bora. Umeimba kwa hisia Sana ๐Ÿ˜Š.๐Ÿ‘๐Ÿ’ช"

Dallmars Obagah "Well written...the tune is dope...best dedication...hii no.1 aslay 2 konde 3 4 alikiba then tz all-stars inafunga no 5...nany anapinga"

Edwin Owiti "This lady is underrated  for sure ๐Ÿคซ thumbs high for her though ๐Ÿ‘๐Ÿ‘Š"

Utazame Wimbo Wenyewe Hapa Chini:


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments