Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Ally Bananga 'Nimeamua Kuwa Chawa wa Mama Samia na Rosa Ree, Naona Wakaka Wanachambana tu



Mwanasiasa Aly Bananga Ameandika haya kuhusu Rosa Ree na Kinachoendelea mtandaoni sakata la Paula, Harmonize na Rayvanny


Reposted from @binamubananga @rosa_ree
#Satan
.
Wakati wakaka wameamua kuchambana sisi tusiofurahia ujinga ule tumsapoti aliyeamua kuwa bize na kazi.
.
Anajua mpk anakera
Mpk sasa toka mwaka huu uanze nimechagua kuwa chawa wa wanawake wawili waliokonga moyo wangu;
1-My lovely Prezoo Mama Samia
2- Bi'mdashi @rosa_ree
.
Let's gooooo
Shout-out kwako mtu mnene @jabirsalehtherealest kipande cha @efmtanzania

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments