Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Jela Miezi Kumi Kwa Kuwapiga Picha Polisi Waliokuwa Wanakata Roho Katika Ajali

 


Richard Pusey (42) amekutwa na hatia kwa kosa la kuwadhihaki na kuwapiga picha Maafisa wa Polisi waliofariki katika ajali


Jaji Trevor Wraight amesema jambo alilolifanya Richard lilikuwa la kikatili. Familia za Marehemu hazijaridhishwa na muda wa kifungo uliotolewa

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments