Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kilimo Kilichogeuka Mahangaiko

 


Muda wote ule unapotaja kilimo,hutowacha kutaja uti wa mgongo wa nchi yeyote ile kwa njia  moja ama nyingine.Katika umri wangu wa makamo ilinibidi kujitosa katika ulimwengu huo wa  kilimo kwani hakukuwa na jinsi nyingine ambayo ningeweza kuweka chochote mezani kwani  wavyele wangu ndiyo iliyokuwa shughuli yao ya kila uchao.Nilianza kwa kufanya vibarua kwa  matajiri waliokuwa wakifanya kilimo kama biashara na wala sio kupata lishe ya kila  siku.Mwenyezi Mungu alinineemesha kwa kunipa nguvu ya kuchapa kazi na hata kuweza  kuhifadhi kiwango cha shillingi mia mbili kwa siku kwa muda wa miaka takribani minne. 

Baada ya kupata kwamba nilikuwa na fedha ambazo zingeniwezesha kukodi kipande kidogo cha  ardhi,Pamoja na bidii nilizokuwa nazo niliamua kukodi robo ya hekari na kuanzisha ukulima wa  kibinafsi kutafta mtaji wa kuniwezesha kukua na kuinua kilimo changu.Nilijaaliwa neema kubwa  kwani kila nilipowekelea mkono kulima mmea, kwa kweli ulinawiri sana na hata kutoa mazao  

mengi sana ukilinganisha na wenzangu tuliokuwa tukilima nao. 

Na kwa kuwa hasidi hana sababu,wakulima wenzangu walinionea kijicho na kuniendea kichini  chini kwa mganga ili nisizidi kufanikiwa.Kwa kweli walifanikiwa kuzima nyota yangu iliyokuwa  imekuwa tishio kwao kwa muda mfupi niliokuwepo.Nilianza kutaabika na hata nikakosa fedha  za kuweza kutunza mimea yangu na hivyo haikunawiri tena.Hasara iliendelea kunikumba ikiwa  ni pamoja na madeni chungu nzima huku na kule kujaribu kujiinua tena. 

Licha ya kutia juhudi zote hizo kwa kweli sikuwahi pata suluhu ya matatizo hayo,mpaka siku  moja katika sehemu niliyokuwa nanunua dawa kwa duka moja hivi,ambapo nilipata kibandiko  kimoja kilichohusiana na Kiwanga doctors ambao walieleza kuwa wanaweza kurejesha nyota  zilizoibiwa na mtu.Bila kusita niliwasiliana nao na nikafanya miadi nao na tukakutana daktari  husika ambaye aliniahidi kuibua nyota yngu kwa muda wa siku nne pekee. 

Nilifuata masharti na maagizo aliyonipa kwa siku nne hizo ambapo niliona mabadiliko ya ghafla  kwani mimea niliyokuwa nimelima ya matikiti maji ilianza kunawiri sana na kuongeza mazao 

mara dufu kinyume na ilivyokuwa hapo awali.Majirani walianza kushangaa kwa mara nyingine  tena ilivyoanza kuwa.Nilijua walichokifanya lakini sikushindania na kuwaanika kwani aibu ziliwafunika kwa mafanikio yangu,ambapo walijaribu tena kwenda kuchukua tunguli kwa mara  nyingine tena pasi na mafanikio yeyote.Iliwabidi wengine hata kujiuzulu kufanya kilimo kwani  walidhani nilikuwa nikichukua mazao yao usiku na wala sivyo.Pongezi kwa Kiwanga doctors  kwani waliifanya nyota yangu kuangaza tena sana kwa mara nyingine. 

Kwa kweli Kiwanga doctors wana uwezo mkubwa sana wakutatua matatizo mbalimbali kama  vile ugonjwa wa pumu,maradhi ya moyo, Kisukari miongoni mwa magonjwa mengine.Vile vile  wana uwezo wa kurejesha mapenzi kwenye familia,kupata vitu vilivyoibiwa na pia kulinda mali. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments