Mnamsifia Rais ili mteuliwe – Askofu Konk atema cheche




“Nimeona kwenye mitandao ya kijamii baadhi ya Wanasiasa wakimsifia Rais Samia na kutoa kashfa juu ya utendaji wa Serikali iliyopita ya Hayati Dkt. John Magufuli, watu hawa wanajipendekeza ili waangaliwe katika nafasi za uteuzi, huo ni unafiki mbaya sana,” Askofu Peter Konk -Mwenyekiti wa Makanisa ya Kipentekoste.

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad