Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mvua yapiga Dar, Mamlaka ya hali ya hewa yaonya

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Mamlaka ya Hali ya Hewa nchini imetoa angalizo la mvua kubwa kunyesha katika baadhi ya maeneo ya mikoa ya Lindi, Morogoro, Pwani (ikihushishwa visiwa vya Mafia), Dar es Salaam na Tanga pamoja na visiwa vya Unguja na Pemba.



Mamlaka hiyo pia imetoa angalizo la upepo mkali kupiga unaofikia kilomita 40 kwa saa  katika baadhi ya maeneo ikiwepo Dar es Salaam, Lindi, Mtwara, Pwani.

Hata hivyo mvua imeendelea kunyesha asubuhi ya leo katika baadhi ya maeneo ya jiji la Dar es Salaam na kisababisha adha kwa baadhi ya watembea kwa miguu na wale wa vyombo vya moto.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments