Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rais wa Marekani, JOE BIDEN akimpigia magoti ya kuomba msamaha mtoto wa GEORGE FLOYD


Rais wa Marekani, JOE BIDEN akimpigia magoti ya kuomba msamaha mtoto wa GEORGE FLOYD kutokana na kile kifo cha kikatili kilichompata baba yake.

George Floyd aliuliwa na polisi wa Marekani  kwa kukandamizwa na Goti shingoni hali iliyolaaniwa duniani kote na ilizua vurugu na maandamano Marekani kote, mwaka jana.  

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments