Fid Q "Kuna Rich Mavoko halafu kuna wengine, navutiwa sana na uimbaji wake"




Rapa kutoka katika kiwanda cha muziki cha Bongo Fleva Farid Kuband alimaarufu Fid Q ameandika kupitia ukurasa wake wa Instagram akionyesha kuvutiwa na uimbaji wa msanii Rich Mavoko, akiambatanisha na ngoma ya Mavoko mpya ya #Mapenzi, Fid Q ameandika kuwa:



“Kuna huyu——-> @richmavoko halafu kuna wengine kama watatu au wanne.. ninavutiwa sana na TUNGO zao pamoja na “ufanisi wa mawimbi ya sauti” wanaouweka kwenye uimbaji wao.. ( wengine waliobaki ✋šŸ¾ waniache kwanza šŸ˜€

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE