.

7/24/2021

Billnass Yamemfika Pabaya "Wanaume Tafuteni Pesa Kwanza Hawa Wanawake Wana Nyodo Sana"




Billnass amesema; “Jamani naombeni sana wanaume tutafute pesa kwanza. Hawa wanawake wana nyodo sana kama wakikuzidi pesa. Mimi yamenikuta, nimeamua kujiweka pembeni kwa sasa I’M SINGLE NOW…”
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

1 comment:

  1. I am impressed with this website, really I am a big fan.

    my web page; 부산달리기

    ReplyDelete

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger