.

7/27/2021

Gigy Apagawishwa na Mabilionea Vijana wa NIGERIA..Ataka Kuhama Tanzania


Kutoka Kwenye ukurasa wake GigyMoney amendika ‘’I want to go nigeria’’ baada page kubwa Nigeria kuwapost vijana wenye umri kunzaia miaka 30 kutoa pesa Billion 1 kila mmoja ku-sponsor mashindano ya Big brother season 6.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger