Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Ray Kigosi Aamua Kufungua Mdomo Wimbi Kubwa la Masista Du wa Mjini Kuzaa Watoto

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


AMEANDIKA VICENT KIGOSI

MAISHA YANAENDA KASI SANA NAKUMBUKA ZAMANI UKIMFATA MWANAMKE KUOMBA KUZAA NAYE UTAMSIKIA.. UJANA WAKO ULE WAPI? ALAFU UJE KUNIZEESHA MTOTO WA WATU, TAFUTA WA KUMZEESHA ILA SIO MM.

ILA CHA KUSHANGAZA KWA SASA KILA KUKICHA UNASIKIA MWANAMKE FLANI WA MJINI KAZAA. JE? IMEKUWA FASHION AU WAMEPATWA NA NN HAWA DADA ZETU? EBU NISAIDIENI WADAU.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

1 Comments

Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)