.

8/04/2021

Manara "Watu Wote Waliohusika Kufanya Mabadiliko Simba Barbra Anawasingizia Kesi za Kuihujumu Simba"




"Barbra huyu anasema Kashembe anahujumu Simba? Kashembe huyu aliehusika kwenye transformation? Kifupi watu wote muhimu walioapambana transformation ipite leo hii wanaonekana hawana maana, Barbra huyo" Haji Manara

Reposted from @shaffihdauda_ MANARA PRESS CONFERENCE| SERENA, DSM

"Kila anaeondoka Simba tu basi sababu ni kuhujumu, wameondoka zaidi ya watu 12 kwa kosa moja, mara Mbaga, mara Senzo na sasa Haji kaondoka, haya yote yapo chini ya Barbra ndie muhusika wa yote" Haji Manara


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger