.

8/24/2021

Mnigeria Akoshwa na Vocals za Alikiba





INAONEKANA Muziki wa Bongo Flava unafwatiliwa sana nje ya Tanzania kuliko tunavyofikiri,na ikiwa wasanii wetu wataamua kutengeneza muziki wao na si muziki wa wenzetu basi tutafika sehemu kubwa zaidi ya hapa.

 

Si kibaya kwa msanii toka Bongo akaimba muziki kutoka sehemu nyingine ila inapozidi ndio ubaya unapoanza.

 

Hasa msanii tokea nchini Nigeria na bingwa wa kubuni style mbalimbali za kucheza barani Afrika @zlatan_ibile amekili kuufwatilia muziki tokea Tanzania na kudai kukoshwa na baadhi ya wanamuziki na melodies zao huku akitaja kuvutiwa zaidi na Alalikiba.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger